Breaking News

ਸਾਹਿਬਜਾਦਿਆਾ ਤੇ ਸਮੂਹ ਸਿੰਘਾ ਦੀ ਸ਼ਹਾਦਤ ਨੰੂ ਸਮਰਪਿਤ ਸ਼ਹੀਦੀ ਹਫਤਾ ਅਜੱ ਤੋਂ

ਸ਼ਾਹਕੋਟ 19 ਦਸੰਬਰ (ਪਿ੍ਤਪਾਲ ਸਿੰਘ)- ਦਸਵਾੇ ਪਾਤਿਸ਼ਾਹ ਸਾਹਿਬ ਸ੍ਰੀ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦੇ ਚਾਰ ਸਾਹਿਬਜਾਦਿਆਾ , ਮਾਤਾ ਗੁਜਰੀ ਜੀ , ਬਾਬਾ ਜੀਵਨ ਸਿੰਘ ਜੀ ਤੇ ਬਾਬਾ ਸੰਗਤ ਸਿੰਘ ਜੀ ਸਮੇਤ ਸਮੂਹ ਸ਼ਹੀਦਾ ਦੀ ਲਾਸਾਨੀ ਸ਼ਹਾਦਤ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਸ਼ਹੀਦੀ ਹਫਤਾ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰੂ ਸਿੰਘ ਸਭਾ ਸ਼ਾਹਕੋਟ ਵਿਖੇ 20 ਤੋਂ 27 ਦਸੰਬਰ ਤੱਕ ਮਨਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸ੍ਰੀ ਗੁਰੂ ਸਿੰਘ ਸਭਾ ਸ਼ਾਹਕੋਟ ਦੇ ਮੁਖ ਸੇਵਾਦਾਰ ਭਾਈ ਦਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਤੇ ਹੈਡ ਗ੍ਰੰਥੀ ਭਾਈ ਪ੍ਰਭਜੀਤ ਸਿੰਘ ਘੋਲੀਆ ਨੇ ਦਸਿਆ ਕਿ 20 ਦਸੰਬਰ ਨੰੂ ਸਵੇਰੇ ਸਮੂਹ ਸੰਗਤਾਾ ਵਲੋਂ ਸਹਿਜਪਾਠ ਅਰੰਭ ਹੋਣਗੇ¢ ਜਿਸ ਦੇ ਭੋਗ 27 ਦਸੰਬਰ ਨੰੂ ਪਾਏ ਜਾਣਗੇ ¢ਰਾਤ ਦੇ ਸਜਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਸਮਾਗਮਾਾ ਵਿਚ ਧਾਰਮਿਕ ਫਿਲਮ ਦਿਖਾ ਕੇ ਬੱਚਿਆ ਕੋਲੋ ਸਵਾਲ ਜੁਆਬ ਪੁਛੇ ਜਾਣਗੇ¢ਭਾਈ ਯਸ਼ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਜਲੰਧਰ,ਬੀਬੀ ਆਸ਼ੂਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਜਲੰਧਰ,ਭਾਈ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਮੱਜੂਪੁਰ,ਭਾਈ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਜਵੱਦੀ ਕਲਾਾ,ਗਿਆਨੀ ਸੰਤ ਸਿੰਘ ਪਾਰਸ ਬਾਜਵਾਾ ਕਲਾਾ ਤੇ ਭਾਈ ਕਿਰਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਜੀ ਸੰਗਤਾਾ ਨੰੂ ਕੀਰਤਨ ,ਕਥਾ ਤੇ ਢਾਡੀ ਵਾਰਾਾ ਰਾਹੀ ਸੰਗਤਾਾ ਨੰੂ ਨਿਹਾਲ ਕਰਨਗੇ¢

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.