Breaking News

ਸਹਿਯੋਗ ਵੈਲਫੇਅਰ ਸੁਸਾਇਟੀ ਮਾਨਸਾ ਵੱਲੋ ਅੱਖਾ ਦਾ ਮੁਫਤ ਚੈਕ-ਅੱਪ ਕੈਪ ਲਾਇਆ –

ਮਾਨਸਾ {ਜੋਨੀ ਜਿੰਦਲ} ਸਹਿਯੋਗ ਵੈਲਫੇਅਰ ਸੁਸਾਇਟੀ ,ਮਾਨਸਾ ਵੱਲੋ ਸਥਾਨਕ ਨਾਨਕ ਮੱਲ ਧਰਮਸਾਲਾ ਰੇਲਵੇ ਰੋਡ ,ਮਾਨਸਾ ਵਿਖੇ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਅੱਖਾ ਦਾ ਚੈਕ ਅੱਪ ਕੈਪ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਜਰਨਲ ਸਕੱਤਰ ਨਵਦੀਪ ਹੈਪੀ ਅਤੇ ਨਿਖਿਲ ਜਿੰਦਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਿ ਕ ਇਸ ਕੈਪ ਵਿੱਚ ਅੱਖਾ ਦੀ ਚੈਕ-ਅੱਪ ਲਈ ਅਦੇਸ਼ ਹਸਪਤਾਲ ਭੁੱਚੋ { ਬਠਿੰਡਾ } ਦੇ ਮਾਹਿਰ ਡਾਕਟਰਾ ਦੀ ਟੀਮ ਵਿਸ਼ੇਸ ਤੋਰ ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਕੈਸ਼ੀਅਰ ਵਿਨੋਦ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਗੁਰੁਵਿੰਦਰ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਿ ਕ ਇਸ ਕੈਪ ਵਿੱਚ 300 ਦੇ ਕਰੀਬ ਮਰੀਜਾ ਦਾ ਚੈਕ ਅੱਪ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦਵਾਈਆਂ ਵੀ ਮੁਫਤ ਵੰਡੀਆ ਗਈਆ ਸਾਰੇ ਮਰੀਜਾ ਦਾ ਚੈਕ ਅੱਪ ਕੀਤਾ ਗਿਆਂ |ਇਸ ਮੋਕੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਸੰਸਥਾਵਾ ਦੇ ਪ੍ਧਾਨ ਕੇ ਸੀ ਬਾਂਸਲ ,ਸੁਰਿੰਦਰ ਪਿੰਟਾ , ਵਿਨੋਦ ਭੰਮਾ , ਸ਼ਾਮ ਲਾਲ ਗੋਇਲ ,ਭੂਸਣ ਗੋਇਲ , ਰਮੇਸ ਜਿੰਦਲ ਤੇ ਨਿਤਿਨ ਖੂੰਗਰ ਅਤੇ ਹੋਰ ਵਿਸ਼ੇਸ ਤੋਰ ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵੈਲਫੈਰ ਸੁਸਾਇਟੀ ਵੱਲੋ ਚੱਲ ਰਹੇ ਪੈ੍ਜੇਕਟ ਨੇਕੀ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਦੀ ਸਲਾਘਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ,ਪੈ੍ਜੈਕਟ ਚੇਅਰਮੈਨ ਵਿਕਰਮ ਗੋਇਲ ,ਸੁਰੇਸ ਸਿੰਗਲਾ ,ਵਿੱਕੀ ਖਿਆਲਾ ,ਸੱਤਪਾਲ ਪਾਲੀਆ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਾਰੇ ਮੈਬਰ ਨੇ ਮਰੀਜਾ ਨ ਨੰੂ ਬੜੇ ਸੁਚੱਜੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨੰਬਰ ਵਾਰ ਚੈਕ ਅੱਪ ਕਰਵਾਇਆ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਪ੍ਧਾਨ ਸੁਨੀਲ ਗੋਇਲ ਨੇ ਆਏ ਹੋਏ ਸਾਰੇ ਮਹਿਮਾਨਾ ਨੰੂ ਜੀ ਆਇਆ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਯਾਦਗਰੀ ਚਿੰਨ ਦੇ ਕੇ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ-

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.